1 |
นายแพทย์ชาญศักดิ์ จึงมั่นคง
|
ผู้แทนสาขาสูตินรีเวชกรรม |
ประธานอนุกรรมการ |
2 |
ผู้แทนสำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข
|
ผู้แทนสำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข |
อนุกรรมการ |
3 |
นายแพทย์สุชาติ บูรพันธ์
|
ผู้แทนสาขาอายุรกรรม |
อนุกรรมการ |
4 |
นายแพทย์วิศิษฎ์ สงวนวงศ์วาน
|
ผู้แทนสาขาศัลยกรรม |
อนุกรรมการ |
5 |
นายแพทย์อาวุธ แก้วภมร
|
ผู้แทนสาขากุมารเวชกรรม |
อนุกรรมการ |
6 |
แพทย์หญิงปิยนุช วรรณา
|
ผู้แทนสาขาจิตเวช |
อนุกรรมการ |
7 |
ทันตแพทย์หญิงมาลี จงธนากร
|
ผู้แทนทันตแพทยสภา |
อนุกรรมการ |
8 |
นางสาววราทิพย์ ศรีทอง
|
ผู้แทนสภาเทคนิคการแพทย์ |
อนุกรรมการ |
9 |
นาวาโททศพร สายพันธ์
|
ผู้แทนอัยการพิเศษฝ่ายคดีปกครอง |
อนุกรรมการ |
10 |
นางสาวศศิธร ชำนาญผล
|
ผู้แทนสภาการพยาบาล |
อนุกรรมการ |
11 |
นายวัชรินทร์ แท่งทอง
|
ผู้แทนสภาเภสัชกรรม |
อนุกรรมการ |
12 |
นางนิจกานต์ ตันอุ่นเดช
|
ผู้แทนสภากายภาพบำบัด |
อนุกรรมการ |
13 |
นายแพทย์ประพฤทธิ์ ธนกิจจารุ
|
ผู้แทน รพศ./รพท. |
อนุกรรมการ |
14 |
นายแพทย์ชัยวัฒน์ ดาราสิชฌน์
|
ผู้แทน รพช. |
อนุกรรมการ |
15 |
นายสวัสดิ์ บุตรยศ
|
ผู้แทนหน่วยบริการเอกชน |
อนุกรรมการ |
16 |
นางสาวอมรรัตน์ พงศ์จรรยากุล
|
ผู้แทนสาขาการแก้ไขการสื่อความหมาย
|
อนุกรรมการ |
17 |
นายกฤษณะ ชาตาสุข
|
ผู้แทนสาขารังสีเทคนิค |
อนุกรรมการ |
18 |
นางจีรนันท์ ตรีวิเศษ
|
ผู้แทนองค์การบริหารส่วนจังหวัด |
อนุกรรมการ |
19 |
นางสาวพิศทยา ไชยสงคราม
|
ผู้แทนเทศบาล |
อนุกรรมการ |
20 |
นายสิทธิชัย วิลัยเลิศ
|
ผู้แทนองค์การบริหารส่วนตำบล |
อนุกรรมการ |
21 |
นายเทียนชัย สุริยง
|
ผู้แทนองค์กรเอกชนด้านเด็กและเยาวชน |
อนุกรรมการ |
22 |
นายวีรพล ทองเต็ม
|
ผู้แทนองค์กรเอกชนด้านผู้ติดเชื้อ HIVและผู้ป่วยเรื้อรังอื่น |
อนุกรรมการ |
23 |
นางรัชนี พุทธาจู
|
ผู้แทนองค์กรเอกชนด้านสตรี |
อนุกรรมการ |
24 |
นายเมริน สายดวง
|
ผู้แทนองค์กรด้านผู้สูงอายุ |
อนุกรรมการ |
25 |
นายบุญนำ ปัญญาดิษฐ
|
ผู้แทนองค์กรด้านเกษตรกร |
อนุกรรมการ |
26 |
นายสำเนียง คูณเมือง
|
ผู้แทนองค์กรด้าน
ผู้พิการหรือผู้ป่วยจิตเวช |
อนุกรรมการ |
27 |
นางมลุลี แสนใจ
|
ผู้อำนวยการสำนักงานหลักประกันสุขภาพแห่งชาติ เขต 10 อุบลราชธานี |
เลขานุการ |
28 |
นางสาวศันสนีย์ คำจันทา
|
นักวิชาการหลักประกันสุขภาพ สำนักงานหลักประกันสุขภาพแห่งชาติ เขต 10 อุบลราชธานี |
ผู้ช่วยเลขานุการ |